orí_àmì

Ẹ̀rọ abẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tí a lè fà sẹ́yìn ń lọ lọ́wọ́lọ́wọ́ ní ìlọsíwájú iṣẹ́-ṣíṣe tó lágbára lọ́wọ́lọ́wọ́

Àkókò tó gbóná jùlọ ní ọdún yìí ni ní orílẹ̀-èdè China. Ojú ọjọ́ náà ga gan-an. Nínú iṣẹ́ ìṣelọ́pọ́ wa, ohun gbogbo ń lọ ní gbogbo ọ̀nà, ó sì ń dún bí ẹni pé ó ń gbóná janjan. Àwọn òṣìṣẹ́ náà ń lágun gan-an bí wọ́n ṣe ń sáré láti parí iṣẹ́ náà, wọ́n sì ń rí i dájú pé àwọn ọjà tó dára àti pé wọ́n ń fi ránṣẹ́ ní àkókò tó yẹ.

Ẹgbẹ́ tuntun ti ọkọ̀ akẹ́rù tí a lè fà sẹ́yìn tí a ṣe àtúnṣe rẹ̀ fún àwọn ọkọ̀ afẹ́fẹ́ ń lọ lọ́wọ́lọ́wọ́ ní ṣíṣètò àti ṣíṣàtúnṣe àwọn ìlànà. Ọjà yìí wà fún ọ̀pọ̀ àṣẹ tí oníbàárà bá ṣe. Iye àṣẹ yìí jẹ́ 11. Dájúdájú, àwọn ọjà tí a ti fi ránṣẹ́ tẹ́lẹ̀ ti jẹ́ kí oníbàárà ní ìtẹ́lọ́rùn. Rírà tí a tún ra àwọn ọjà wa ni àmì ìdánimọ̀ tí ó ga jùlọ.

Ẹ̀rọ abẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ yìí tó lè gbé nǹkan padà lè tó tọ́ọ̀nù méjì sí mẹ́ta, ìwọ̀n rẹ̀ tó sì lè gùn tó 30 sí 40 centimeters. A ṣe é ní pàtàkì fún àwọn ẹ̀rọ iṣẹ́ afẹ́fẹ́ tí àwọn oníbàárà ṣe. Àwọn ẹ̀rọ iṣẹ́ afẹ́fẹ́ gíga ni a ń lò ní gbogbogbòò lọ́wọ́lọ́wọ́, pàápàá jùlọ fún ṣíṣe ọ̀ṣọ́ àti àtúnṣe àwọn iṣẹ́ ìkọ́lé, fífi sori ẹrọ àti ìtọ́jú ìmọ̀ ẹ̀rọ ìlú, ibi ìpamọ́ àti ètò ìṣiṣẹ́, àti ṣíṣe àwọn ayẹyẹ ní àwọn ibi fíìmù àti tẹlifíṣọ̀n.

Ẹ̀rọ abẹ́ ọkọ̀ wa tí a lè fà sẹ́yìn máa ń so iṣẹ́ rírìn àti gbígbé nǹkan pọ̀. A mọ̀ ọ́n fún ìdúróṣinṣin àti ìrọ̀rùn rẹ̀, èyí tí ó mú kí ó lè wọlé àti jáde ní onírúurú ibi pẹ̀lú ìrọ̀rùn. Ní ti ààbò, dídára iṣẹ́, àti ìṣiṣẹ́, ó ń fún àwọn oníbàárà ní àǹfààní pàtàkì.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:
  • Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-06-2025
    Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa