ISO 9001:2015 jẹ́ ìlànà ètò ìṣàkóso dídára tí International Organization for Standardization gbé kalẹ̀. Ó pèsè àwọn ohun tí a gbọ́dọ̀ béèrè fún láti ran àwọn àjọ lọ́wọ́ láti gbé àwọn ètò ìṣàkóso dídára wọn kalẹ̀, láti ṣe àti láti tọ́jú wọn, àti láti jẹ́ kí iṣẹ́ wọn sunwọ̀n síi. Ìlànà yìí dojúkọ ìṣàkóso dídára láàárín àjọ kan, ó sì tẹnu mọ́ ìtẹ́lọ́rùn àwọn oníbàárà àti ìdàgbàsókè àjọ náà nígbà gbogbo.
Ètò ìṣàkóso dídára kó ipa pàtàkì nínú iṣẹ́ àgbékalẹ̀ ilé iṣẹ́. Ó ń ran lọ́wọ́ láti rí i dájú pé àwọn ọjà bá àwọn ìlànà dídára mu, ó ń mú kí dídára ọjà sunwọ̀n sí i, ó ń dín ìwọ̀n àbùkù kù, ó ń dín àjẹkù kù, ó ń mú kí iṣẹ́ àgbékalẹ̀ sunwọ̀n sí i, ó ń mú kí ìdíje ilé iṣẹ́ náà sunwọ̀n sí i, ó ń mú kí àìní àwọn oníbàárà sunwọ̀n sí i, ó sì ń rí i dájú pé iṣẹ́ àgbékalẹ̀ náà ń lọ sí i. Nípa ṣíṣe ètò ìṣàkóso dídára, àwọn ilé iṣẹ́ lè ṣètò iṣẹ́ àgbékalẹ̀ dáadáa, ó ń ṣàkóso àwọn ohun èlò, ó ń ṣọ́ dídára ọjà, ó sì ń mú kí iṣẹ́ àgbékalẹ̀ náà sunwọ̀n sí i. Èyí ń ran lọ́wọ́ láti mú kí iṣẹ́ àgbékalẹ̀ àti ìgbẹ́kẹ̀lé ọjà sunwọ̀n sí i, ó ń mú kí àwọn oníbàárà ní ìrètí, ó sì ń mú kí ìtẹ́lọ́rùn iṣẹ́ àwọn òṣìṣẹ́ pọ̀ sí i.
Ilé-iṣẹ́ wa ti gba ìwé ẹ̀rí ISO 9001:2015 Didara Management System láti ọdún 2015, ìwé ẹ̀rí yìí wúlò fún ọdún mẹ́ta, ṣùgbọ́n ní àsìkò yìí ilé-iṣẹ́ náà ní láti máa ṣe àyẹ̀wò déédéé ní ọdọọdún láti rí i dájú pé ó ṣì ń bá àwọn ohun tí ìlànà ìjẹ́rìí náà béèrè mu. Lẹ́yìn ọdún mẹ́ta, àwọn olùdarí ìwé ẹ̀rí náà ní láti tún ṣe àyẹ̀wò ìwé ẹ̀rí ilé-iṣẹ́ náà, lẹ́yìn náà wọ́n sì fún un ní ìwé ẹ̀rí tuntun. Ní ọjọ́ kejìdínlọ́gbọ̀n sí ọjọ́ kọkàndínlọ́gbọ̀n oṣù kejì ọdún yìí, ilé-iṣẹ́ náà tún gba àyẹ̀wò àti ìṣàyẹ̀wò, gbogbo ìlànà àti iṣẹ́ wà ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ohun tí ìlànà ìjẹ́rìí náà béèrè, wọ́n sì ń dúró dè ìwé ẹ̀rí tuntun láti fún wọn.
Yijiang CompanyÓ jẹ́ ògbóǹtarìgì nínú ṣíṣe àwọn ẹ̀rọ ìkọ́lé lábẹ́ ọkọ̀ àti àwọn ohun èlò mìíràn, a ṣe àṣeyọrí iṣẹ́ àtúnṣe, gẹ́gẹ́ bí àwọn ohun tí ẹ̀rọ rẹ béèrè, láti ràn ọ́ lọ́wọ́ láti ṣe àwòrán àti ṣe ohun èlò ìsàlẹ̀ ọkọ̀ tí ó yẹ fún ọ. Nípa títẹnumọ́ èrò "ìmọ̀-ẹ̀rọ pàtàkì, dídára ní àkọ́kọ́", ilé-iṣẹ́ náà ń ṣiṣẹ́ ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ìlànà dídára ISO láti rí i dájú pé a fún ọ ní àwọn ọjà tí ó dára àti tí ó ga jùlọ.
Foonu:
Imeeli:






