orí_àmì

Àwọn oníbàárà ti mọ dídára ọkọ̀ akẹ́rù tí wọ́n fi ń ra nǹkan ní abẹ́ ilé iṣẹ́ Yijiang.

Yijiang CompanyA mọ̀ ọ́n fún ṣíṣe àwọn ẹ̀rọ ìwakọ̀ abẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tó ga jùlọ fún onírúurú ẹ̀rọ tó wúwo. Ìfẹ́ ilé-iṣẹ́ náà sí dídára àti ìtẹ́lọ́rùn àwọn oníbàárà ló mú kí wọ́n yàtọ̀ síra nínú iṣẹ́ náà.

Yijiang ní orúkọ rere fún ṣíṣe àwọn ètò ìwakọ̀ abẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tí ó le koko, tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, tí ó sì ní iṣẹ́ gíga. Ilé-iṣẹ́ náà ń lo ìmọ̀-ẹ̀rọ àti àwọn ohun èlò tó ti ní ìlọsíwájú láti rí i dájú pé àwọn ọjà rẹ̀ dé àwọn ìlànà tó ga jùlọ. A ṣe àgbékalẹ̀ gbogbo ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ abẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ láti kojú àwọn ipò iṣẹ́ tó le jùlọ àti láti ṣe iṣẹ́ tó dára jùlọ.

SJ6000B ọkọ̀ abẹ́

Ọ̀kan lára ​​àwọn ìdí pàtàkì tí àwọn oníbàárà fi ń gbóríyìn fún ọkọ̀ akẹ́rù kékeré Yijiang ni bí ilé-iṣẹ́ náà ṣe ń ṣe àtúnṣe sí i. Kò sí iṣẹ́ méjì tó jọra, Yijiang sì mọ̀ pé ó ṣe pàtàkì láti pèsè àwọn ọ̀nà àgbékalẹ̀ ọkọ̀ akẹ́rù tí a ṣe àtúnṣe sí láti bá àìní àwọn oníbàárà wa mu. Yálà ó jẹ́ àwòrán àrà ọ̀tọ̀, àwọn ohun èlò pàtàkì, tàbí àwọn ìlànà iṣẹ́ pàtó, Yijiang ń bá àwọn oníbàárà ṣiṣẹ́ pọ̀ láti ṣe àwọn ọ̀nà àgbékalẹ̀ tí ó bá àwọn ohun tí wọ́n fẹ́ mu.

Yàtọ̀ sí ṣíṣe àtúnṣe, ìdúróṣinṣin Ilé-iṣẹ́ Yijiang sí dídára tún hàn nínú ìdánwò líle koko àti ìlànà ìṣàkóso dídára. Gbogbo ọkọ̀ akẹ́rù tí a ṣe ní abẹ́ ọkọ̀ akẹ́rù ni a ń ṣe ìdánwò gbígbòòrò láti rí i dájú pé ó bá àwọn ìlànà dídára tí ó dúró ṣinṣin ti ilé-iṣẹ́ náà mu. Ìfẹ́ yìí sí dídára ti mú kí Yijiang ní orúkọ rere fún ṣíṣe àwọn ètò ọkọ̀ akẹ́rù tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé jùlọ àti tí ó le koko jùlọ nínú iṣẹ́ náà.

Àwọn ètò ọkọ̀ abẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ àṣà YijiangWọ́n ń lò ó fún onírúurú iṣẹ́, títí bí ìkọ́lé, iwakusa, iṣẹ́ àgbẹ̀ àti iṣẹ́ igbó. Agbára ilé-iṣẹ́ náà láti ṣe àtúnṣe àwọn ọjà rẹ̀ sí àìní pàtó ti oníbàárà kọ̀ọ̀kan mú kí ó jẹ́ alábàáṣiṣẹpọ̀ tí a gbẹ́kẹ̀lé fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ilé-iṣẹ́ nínú àwọn iṣẹ́ wọ̀nyí. Láti àwọn iṣẹ́ kékeré sí àwọn iṣẹ́ ilé-iṣẹ́ ńláńlá, àwọn ohun èlò ìsàlẹ̀ tí Yijiang ń tọ́pinpin ni a mọ̀ fún iṣẹ́ wọn àti ìgbẹ́kẹ̀lé wọn.

Àwọn èsì àti ìtẹ́lọ́rùn àwọn oníbàárà ṣe pàtàkì gan-an fún Ilé-iṣẹ́ Yijiang, ilé-iṣẹ́ náà sì ní ìgbéraga fún àwọn àtúnyẹ̀wò àti àbá rere àwọn oníbàárà rẹ̀. Ọ̀pọ̀ àwọn oníṣòwò ló ń yin ètò ọkọ̀ akẹ́rù tí a ṣe àdáni ti Yijiang fún agbára rẹ̀, àìní ìtọ́jú tó kéré àti ìgbésí ayé iṣẹ́ gígùn. Àwọn nǹkan wọ̀nyí ń ran lọ́wọ́ láti dín owó iṣẹ́ kù àti láti mú kí iṣẹ́ pọ̀ sí i, èyí sì ń mú kí àwọn ọjà Yijiang ní ìdókòwò tó ṣe pàtàkì fún àwọn oníbàárà.

Dídára ẹ̀rọ ìwakọ̀ abẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ Yijiang tí a ṣe àdáni ti fa àfiyèsí nínú iṣẹ́ náà. Ilé-iṣẹ́ náà ti gba ẹ̀bùn àti ìdámọ̀ràn fún àwòrán tuntun rẹ̀, iṣẹ́ rẹ̀ tó ga jùlọ àti ìfaradà sí ìtẹ́lọ́rùn àwọn oníbàárà. Ìfẹ́ Yijiang sí dídára àti ìdàgbàsókè tó ń bá a lọ ti sọ wọ́n di olórí nínú ṣíṣe ẹ̀rọ ìwakọ̀ abẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ àṣà.

Láti ṣókí, àwọn oníbàárà ti mọ àwọn ọkọ̀ akẹ́rù tí wọ́n ń lo ní ìsàlẹ̀ ọkọ̀ Yijiang fún agbára rẹ̀, ìgbẹ́kẹ̀lé rẹ̀ àti iṣẹ́ rẹ̀ tó ga. Ìfojúsùn ilé-iṣẹ́ náà lórí ṣíṣe àtúnṣe, ìdánwò tó lágbára àti ìfaradà sí ìtẹ́lọ́rùn àwọn oníbàárà ló mú kí ó yàtọ̀ síra nínú iṣẹ́ náà. Àwọn ọkọ̀ akẹ́rù tí wọ́n ń lo ní ìsàlẹ̀ ọkọ̀ Yijiang ṣì jẹ́ àṣàyàn àkọ́kọ́ fún àwọn oníṣòwò tí wọ́n ń wá àwọn ọ̀nà ìsàlẹ̀ ọkọ̀ tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, tí ó pẹ́ tó, tí ó sì ní iṣẹ́ gíga.

Ẹ̀rù ìṣàn omi lábẹ́ ọkọ̀ akẹ́rù

 


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:
  • Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-26-2023
    Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa