orí_àmì

Àwọn ẹ̀rọ ìgbálẹ̀ skid steer tí a tọ́pasẹ̀ wọn ní iṣẹ́ tó ga jù

Àwọn ẹ̀rọ ìgbálẹ̀ skid, pẹ̀lú iṣẹ́-ṣíṣe àti ìyípadà wọn, ń kó ipa pàtàkì nínú onírúurú iṣẹ́-ṣíṣe, bíi kíkọ́lé, iṣẹ́-àgbẹ̀, ìmọ̀-ẹ̀rọ ìlú, ṣíṣe ọgbà, iwakusa, ètò ìgbékalẹ̀ ibudo, ìgbàlà pajawiri, àti àwọn ilé-iṣẹ́ ilé-iṣẹ́, èyí tí ó ń fúnni ní ìrọ̀rùn fún gbígbé ẹrù àti ṣíṣe àwọn iṣẹ́-ṣíṣe ní àwọn ẹ̀ka wọ̀nyí.

9543025d64db004303ae7dd7d05a9a3

OTT irin orin fun BOBCAT Loader

Àwọn ohun èlò tí ń gbé ẹrù sókè máa ń lo àwọn taya gẹ́gẹ́ bí ohun èlò tí wọ́n fi ń gbé ẹrù sókè àti tí wọ́n fi ń rìnrìn àjò. Síbẹ̀síbẹ̀, bí wọ́n ṣe ń lo àwọn ohun èlò tí wọ́n fi ń gbé ẹrù sókè sí i, àyíká iṣẹ́ fún àwọn ohun èlò tí ń gbé ẹrù sókè ń di ohun tí ó díjú sí i. Lọ́wọ́lọ́wọ́, àwọn ọ̀nà ìmọ̀-ẹ̀rọ tí ó wọ́pọ̀ wà láti fi àwọn irin-ajo bo àwọn taya tàbí láti lo àwọn ohun èlò tí a fi ń gbé ẹrù sókè ní tààrà dípò àwọn taya láti mú kí iṣẹ́ àwọn ohun èlò tí ń gbé ẹrù pọ̀ sí i. Àwọn apá wọ̀nyí ni ibi tí àwọn ohun èlò tí ń gbé ẹrù sókè ní àwọn àǹfààní púpọ̀ sí i:

1. Ìfàmọ́ra tó pọ̀ sí i: Àwọn ipa ọ̀nà náà máa ń jẹ́ kí ilẹ̀ kan ibi tó tóbi sí i, wọ́n máa ń mú kí ìfàmọ́ra pọ̀ sí i lórí ilẹ̀ tó rọ̀, tó ní ẹrẹ̀ tàbí tó dọ́gba, wọ́n sì máa ń dín ìfàmọ́ra kù.
2. Dínkù ìfúnpá ilẹ̀: Àwọn ipa ọ̀nà máa ń pín ìwúwo sí agbègbè tó tóbi jù, wọ́n á dín ìfúnpá ilẹ̀ kù, wọ́n á sì jẹ́ kí wọ́n dára fún iṣẹ́ lórí àwọn ilẹ̀ tó rọ̀ tàbí tó rọrùn bíi koríko tàbí iyanrìn.
3. Iduroṣinṣin to dara si: Apẹrẹ ipa ọna naa dinku aarin agbara ina ti ẹrọ naa, o pese iṣẹ ti o duro ṣinṣin diẹ sii, paapaa lori awọn oke tabi ilẹ ti ko ni deede.
4. Dídínkù ìbàjẹ́: Àwọn ipa ọ̀nà náà le koko ju àwọn taya lọ, pàápàá jùlọ lórí ilẹ̀ tí ó rí pátápátá tàbí ilẹ̀ oníyẹ̀fun, èyí tí ó ń dín ìbàjẹ́ kù, ó sì ń mú kí iṣẹ́ pẹ́ sí i.
5. Àṣà ìyípadà sí àwọn àyíká líle koko: Àwọn ẹ̀rọ orin máa ń ṣiṣẹ́ dáadáa ní àwọn ipò líle koko bí yìnyín àti yìnyín, ẹrẹ̀ tàbí òkúta, wọ́n sì máa ń fúnni ní ìṣàkóso àti ìṣíkiri tó dára jù.
6. Ìrísí tó wọ́pọ̀: Àwọn ẹ̀rọ ìgbálẹ̀ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ayọ́kẹ́lẹ́ a lè fi onírúurú àwọn ohun èlò ìgbálẹ̀ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ láti ṣe iṣẹ́ tó yàtọ̀ síra, bíi wíwá tàbí yíyí àwọn nǹkan padà.
7. Ìgbọ̀n tí ó dínkù: Àwọn ipa ọ̀nà náà máa ń gba ipa ilẹ̀ dáadáa, wọ́n sì máa ń dín àárẹ̀ àti ìgbọ̀n tí ó ń ṣiṣẹ́ nínú ẹ̀rọ kù.

OTT TRACK fún ẹ̀rọ ìgbálẹ̀ skid

Àwọn àlàfo Kẹ̀kẹ́ (2)

A le pin awọn orin siawọn ipa ọna robaàti àwọn ipa ọ̀nà irin, àti pé yíyàn náà da lórí àyíká iṣẹ́ pàtó àti àwọn ohun tí ẹ̀rọ loader náà nílò. Ilé-iṣẹ́ wa ní ìrírí tó ju ọdún mẹ́wàá lọ nínú ipa ọ̀nà rọ́bà àti irin tí a bo lórí ìta taya. Níwọ̀n ìgbà tí o bá nílò rẹ̀, a ó fún ọ ní ojútùú tó dára láti rí i dájú pé o lo ó láìsí àníyàn.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:
  • Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-01-2025
    Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa