ƙarƙashin motar crawler
-
An ƙera jirgin ƙarƙashin ƙasa na ƙarfe na musamman don haƙo ma'adinai
1. An ƙera shi don haƙar ma'adinai
2. Nauyin kaya shine tan 4.5
3. Direban motar ruwa
4. Hanyar ƙarfe
5. Tsarin sassan tsakiya
-
Sassan injinan hakar ma'adinai ƙanana da aka bi diddigin ƙarƙashin ƙasa tare da kushin roba don ƙaramin injin haƙowa na hannu
1. An ƙera shi musamman don injunan haƙar ma'adinai, injin haƙa rami/haƙa rami/naƙasa/haƙa rami.
2. Sassan tsarin musamman
3. Tashar ƙarfe da ƙusoshin roba
4. Ƙaramin girma
-
Na'urar haƙa rami ta roba mai kama da ta roba don injin haƙa rami na bulldozer
1. Don injin haƙa rami/bulldozer/robot na masana'antu.
2. An ƙera shi da ruwan dozer
3. Direban motar ruwa
4. Nau'in musamman
5. Tsarin ƙarami
-
Karkashin jirgin ƙasa na ƙarfe mai nauyin tan 5-60 don haƙo injin niƙa injin niƙa injinan masana'antu
1. Kekunan ƙarƙashin ƙasa guda ɗaya tare da hanyar ƙarfe
2. Nauyin kaya na tan 5-60
3. Direban motar ruwa
4. Tsarin da ya dace, mai ɗaurewa da ƙarfi
-
Injin haƙa rami mai ton 20-60 tare da tsarin giciye don abin hawa
1. An ƙera shi da katako mai tsayi 2-3 a tsakiya
2. Hanyar ƙarfe
3. Don injin haƙa rijiyoyin haƙa rijiyoyi masu aiki da yawa
4. Direban motar ruwa
5. iya ɗaukar kaya zai iya zama tan 10-150
-
Tan 2 na igiyar gizo-gizo mai ɗagawa a ƙarƙashin motar tare da hanyar roba don crane mai aiki
1. Ƙarƙashin motar roba
2. Ƙarfin kaya shine tan 0.5-20
3. Ƙananan girma
4. Don ɗaga igiyar gizo-gizo ta sama
5. Direban motar ruwa
-
Sassan injin haƙa gizo-gizo na telescopic chassis na roba a ƙarƙashin motar daga China
1. Wannan abin hawa ne na roba da za a iya ja da baya, tafiyar da za a iya ja da baya ita ce 400mm;
2. Direban injin ruwa;
3. Ƙarfin ɗaukar kaya shine tan 2-3;
4. Jirgin ruwa mai faɗi mai juyawa yana da amfani iri-iri a fannoni daban-daban, misali, Wuraren Gine-gine, Fannin Noma, Haƙar ma'adinai da hakar ma'adinai, Dazuzzuka, Fadamu da Wuraren Dausayi.
5. Babban fa'idarsa ita ce ƙarfin daidaitawarsa, kuma ana iya daidaita faɗinsa bisa ga takamaiman yanayi da buƙatu, wanda ke samar da ƙarin daidaitawar kayan aikin injiniya da ingantaccen aiki.
-
na'urar ɗaukar kaya ta roba mai jan hankali don ɗagawa daga igiyar gizo-gizo
1. Wannan abin hawa ne na roba da za a iya ja da baya, tafiyar da za a iya ja da baya ita ce 400mm;
2. Direban injin ruwa;
3. Jirgin ƙarƙashin faifan crawler mai juyewa yana da amfani iri-iri a fannoni daban-daban, misali, Wuraren Gine-gine, Fannin Noma, Haƙar ma'adinai da hakar ma'adinai, Dazuzzuka, Fadamu da Wuraren Dausayi.
4. Babban fa'idarsa ita ce ƙarfin daidaitawarsa, kuma ana iya daidaita faɗinsa bisa ga takamaiman yanayi da buƙatu, wanda ke samar da ƙarin daidaiton kayan aikin injiniya da ingantaccen aiki.
-
Na'urar haƙoran ƙarfe ta musamman da aka yi amfani da ita wajen kashe gobara ta gano na'urar haƙoran ƙarfe daga kamfanin Yijiang
1. An keɓance shi don robot mai aiki da yawa na kashe gobara;
2. An ƙera shi da ƙananan sassan tsarin;
3. Nauyin kaya zai iya kaiwa tan 0.5-10;
4. Direban motar ruwa.
-
Keɓaɓɓen keken ƙarfe na ƙarƙashin hanya tare da sassan tsari don robot mai aiki da yawa na yaƙi da gobara
1. An keɓance shi don robot mai kashe gobara;
2. An ƙera shi da sassan tsarin;
3. Nauyin kaya zai iya kaiwa tan 0.5-10;
4. Direban motar ruwa.
-
Jirgin ƙarƙashin hanyar roba ta musamman tan 2.8 tare da tallafin juyawa don injin haƙo crane mai aiki da yawa
1. An keɓance shi don injin haƙa crane;
2. Tsarin tallafin Rotary;
3. Direban motar lantarki ko injin hydraulic;
4. Tan 0.5-10 na iya ɗaukar kaya.
-
Injin haƙa rami na masana'anta, injin haƙa rami ...
Chassis na musamman don abokan ciniki
Tallafin juyawa na digiri 360Hanyar roba ko hanyar ƙarfe
Nauyin kaya na tan 5-150
Aiki mai yawa da amfani ga injin haƙa ramin bulldozer, da sauransu.
Waya:
Imel:




