kai_bannera

Halayen kayan aikin injina masu nauyi a ƙarƙashin motar

Kayan aikin injina masu nauyiana amfani da shi sosai a aikin ƙasa, gini, adana kaya, sufuri, jigilar kayayyaki da ayyukan haƙar ma'adinai, inda yake inganta inganci da amincin ayyukan.Ƙarfin injinan da aka bi diddigi suna taka muhimmiyar rawa a cikin kayan aikin injiniya masu nauyi.

                 Karfe mai gefe ɗaya

Lokacin tsara da kuma samar da irin wannan kayan ƙarƙashin ƙasa,kamfaninmuyana mai da hankali musamman ga halayen fannoni da dama domin tabbatar da cewa kayan da ke ƙarƙashin motar da aka samar za su iya biyan buƙatun manyan injuna.Babban halayen kayan aikin injina masu nauyi a ƙarƙashin motar sun haɗa da waɗannan abubuwan:

Tsarin gini mai ƙarfi: Ƙarƙashin kayan aikin injiniya masu nauyiYawanci ana yin sa ne da kayan aiki masu ƙarfi don jure manyan kaya da ƙarfin tasiri, yana tabbatar da kwanciyar hankali da dorewar kayan aiki a ƙarƙashin mawuyacin yanayi na aiki.

Ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi: Tsarin ƙarƙashin motar yana buƙatar samun ƙarfin ɗaukar kaya mai yawa don tallafawa nauyin gaba ɗaya da nauyin aiki na manyan injunan da kuma tabbatar da aminci a ƙarƙashin yanayi daban-daban na aiki.

Kwanciyar Hankali Mai Kyau: Ana tsara ƙananan kayan aikin injina a ƙarƙashinsu da ƙaramin cibiyar nauyi don inganta daidaiton kayan aiki da kuma hana juyawa ko rashin daidaito yayin aiki.

Ƙarfin daidaitawa mai ƙarfi: Tsarin ƙarƙashin motar yana buƙatar la'akari da daidaitawa ga wurare daban-daban da muhalli, kuma yawanci yana da tsarin dakatarwa mai daidaitawa don jure rashin daidaiton ƙasa.

Mai sauƙin kulawa: Tsarin ƙarƙashin motar ya kamata ya zama mai sauƙin gyarawa da kulawa, kuma ƙirar ya kamata ta yi la'akari da damar kowane ɓangare don rage lokacin hutu da kuɗin kulawa.

Juriyar lalata: Tunda manyan injuna galibi suna aiki a waje da kuma a cikin mawuyacin yanayi, kayan ƙarƙashin kaya galibi suna da juriya mai kyau ga tsatsa don tsawaita tsawon rai.

Ingantaccen watsa wutar lantarki mai ƙarfi: Tsarin ƙarƙashin motar ɗaukar kaya yana buƙatar la'akari da tsarin wutar lantarki don tabbatar da ingantaccen watsa wutar lantarki da rage asarar makamashi.

Aiki mai ɗaukar girgiza: A ƙarƙashin motar yawanci ana sanye da na'urar ɗaukar girgiza don rage girgizar da ake samu yayin aiki da kuma inganta jin daɗin aiki da tsawon lokacin aikin kayan aikin.

Waɗannan fasalulluka suna ba da damar ɗaukar kayan aikin injina masu nauyi don kiyaye aiki mai kyau da aminci a cikin yanayi daban-daban masu rikitarwa da wahala.

 

----Zhenjiang Yijiang Machinery Co., Ltd----


  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Lokacin Saƙo: Nuwamba-11-2024
    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi