Ana amfani da hanyar OTT galibi a cikin tayar roba ta na'urar ɗaukar kaya. Dangane da wurin aiki na na'urar ɗaukar kaya, zaku iya zaɓar hanyar ƙarfe ko ta roba.
Kamfanin Yijiangyana samar da irin waɗannan na'urorin ɗaukar kaya masu yawa, kuma zuwa yanzu a wannan shekarar, ya fitar da kwantena uku na hanyoyin ƙarfe waɗanda za su taka rawa a matsayinsu.
Kamfanin Yijiangan sadaukar da shi ne don samar da kayayyaki masu inganci ga abokan cinikinmu. Ga wasu fasaloli na waƙoƙin OTT ɗinmu:
1. Suna da ƙarfi.
2. NamuWaƙoƙin OTTzai iya tsawaita rayuwar amfani na injinan ku.
3. Suna da sauƙin daidaitawa kuma suna da araha, kuma suna ba da garantin kyakkyawan aiki da jan hankali a wurare da yawa.
4. Ba lallai ne ka damu da yadda tsarin layin dogo ke lalata tayoyinka yayin amfani da hanyoyin OTT ɗinmu ba.
5. Hanyoyinmu suna kare tayoyin injin zamiya, amma suna da sauƙin sarrafa yashi da tsakuwa a kan hanyoyin.
6. Waƙoƙin suna daidai da matsi na injin a saman, wanda ke ba injin damar samun wurare daban-daban na aiki.
Waya:
Imel:






