kai_bannera

Za mu iya keɓance nau'ikan kekunan crawler daban-daban don biyan buƙatunku na musamman.

An kafa kamfanin Zhenjiang Yijiang Chemical Co., Ltd. a watan Yunin 2005. A watan Afrilun 2021, kamfanin ya canza sunansa zuwa Zhenjiang Yijiang Machinery Co., Ltd., wanda ya ƙware a harkokin shigo da kaya da fitar da kaya.

An kafa kamfanin Zhenjiang Shen-Ward Machinery Co., Ltd. a watan Yunin 2007. A matsayinmu na kamfani mai fasaha na ƙasa, mun ƙware a fannin ƙira da ƙera kayan aikin ƙarƙashin motoci don injinan injiniya. Ƙungiyarmu ta himmatu wajen bincika kasuwannin cikin gida da na ƙasashen waje.

A cikin kusan shekaru 20 da suka gabata na ci gaba, ta hanyar ci gaba da haɗin gwiwa da abokan cinikinmu, kamfaninmu ya ƙware a cikin ƙira ƙwararru, bincike da haɓaka, samarwa, tallace-tallace, da kuma kula da nau'ikan kayayyaki daban-dabanƙarƙashin hanyar robada kuma ƙananan motocin da ke ƙarƙashin hanyoyin ƙarfe. Ana amfani da waɗannan samfuran sosai a cikin nau'ikan injinan haƙa rami daban-daban, injinan niƙa na hannu, injinan haƙa ma'adinai, injinan haƙar ma'adinai, robot masu kashe gobara, kayan aikin haƙa ruwa a ƙarƙashin ruwa, dandamalin aikin sama, kayan aikin ɗaga sufuri, injinan lambu, injinan aiki na musamman, injinan ginin filin, injinan bincike, injinan anga, da sauran manyan injina, matsakaici, da ƙanana.

Ana fitar da kayayyakinmu zuwa ƙasashe da yankuna, ciki har da Arewacin Amurka, Kudancin Amurka, Turai, da Kudu maso Gabashin Asiya.

Ƙarƙashin hawan Yijiang

Muna haɓaka sabbin kayayyaki don biyan buƙatu daban-daban. Bisa ga ƙa'idar fa'ida da haɗin kai, mun sami suna mai inganci a tsakanin abokan cinikinmu tare da sabis na ƙwararru, samfura masu inganci, da farashi mai kyau. Idan kuna da wasu sabbin ra'ayoyi ko ra'ayoyi game da samfuranmu, da fatan za ku iya tuntuɓar mu. Muna sha'awar yin aiki tare da ku kuma a ƙarshe muna isar da samfura masu gamsarwa don biyan buƙatunku.


  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Lokacin Saƙo: Agusta-06-2024
    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi