kai_bannera

Muna bayar da mafita ta wayar hannu don buƙatun injin niƙa wayarku.

An tsara samfurin don na'urar wanzar da wutar lantarki, sigogin takamaiman sune kamar haka:

Faɗin hanyar ƙarfe (mm): 500-700

Nauyin kaya (tan): 20-80

Tsarin Mota: Tattaunawa ta cikin gida ko shigo da kaya

Girman (mm): An keɓance shi

Gudun tafiya (km/h): 0-2 km/h

Matsakaicin ƙarfin aiki a°: ≤30°

Alamar: YIKANG ko LOGO na Musamman a gare ku

 

Jirgin ƙarƙashin jirgin SJ2000B

 

Ta yaya za ka yi odar ka?

A: Domin bayar da shawarar zane da ambato mai dacewa a gare ku, muna buƙatar sani:

a. A ƙarƙashin motar roba ko ta ƙarfe, kuma ana buƙatar firam ɗin tsakiya.

b. Nauyin injina da nauyin abin hawa a ƙarƙashinsu.

c. Ƙarfin ɗaukar kaya na ƙarƙashin layin dogo (nauyin dukkan injin ban da layin dogo).

d. Tsawon, faɗi da tsayin ƙashin ƙarƙashin motar

e. Faɗin Waƙa.

f. Matsakaicin gudu (KM/H).

g. Kusurwar gangaren hawa.

h. Tsarin amfani da injin, yanayin aiki.

i. Yawan oda.

j. Tashar jiragen ruwa ta inda za a je.

k. Ko kuna buƙatar mu saya ko haɗa akwatin injin da kayan aiki masu dacewa ko a'a, ko kuma wata buƙata ta musamman.

Yijiang shine abokin tarayya da kuka fi so don hanyoyin magance matsalolin da ke ƙarƙashin motar crawler na musamman don masu murkushe wayar hannu. Ƙwarewarmu, sadaukarwarmu ga inganci, da farashin da aka keɓance ta masana'anta sun sa mu zama jagora a masana'antu. Tuntuɓe mu a yau don ƙarin koyo game da keɓance motar ƙarƙashin motar waƙar ku don injin murƙushe wayarku. A Yijiang, Kuna iya tsammanin inganci da sabis mai kyau daga gare mu.

Jin daɗin tuntuɓar mu yanzu:manger@crawlerundercarriage.com

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Lokacin Saƙo: Yuli-21-2024
    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi