kai_bannera

Wane irin injin haƙa rami ya kamata a zaɓa?

Lokacin zabar kayan aiki, ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da za a yi la'akari da su shine kayan da ke ƙarƙashin motar.Na'urar haƙa ƙasamuhimmin sashi ne na tabbatar da daidaito da amincin dukkan na'urar. Da yake akwai nau'ikan na'urori daban-daban a kasuwa, yana iya zama da wahala a san wanne ya dace da buƙatunku. Ga wasu abubuwa da za a yi la'akari da su lokacin zabar na'urar bisa ga abin hawa da ke ƙarƙashin motar:

1. Ƙasa – Nau'in ƙasa da kuke haƙawa zai yi tasiri sosai ga nau'in ƙasan da za ku buƙaci. Don ƙasa mai tsauri, ana iya buƙatar na'urar haƙa rami mai bin diddigin ƙasa. Don ƙasa mai faɗi ko mai santsi, ƙananan motoci masu tayoyi na iya zama mafi dacewa.

injin haƙa ƙasa

2. Nauyi – Nauyin na'urar wani muhimmin abu ne da za a yi la'akari da shi yayin zabar motar da ke ƙarƙashin motar. Na'urar da ta yi nauyi sosai ga kayan saukar jirgin na iya zama mai haɗari kuma tana haifar da haɗari mai tsanani. Yana da mahimmanci a tabbatar da cewa motar da ke ƙarƙashin motar tana da ƙarfi sosai don ɗaukar nauyin na'urar.

3. Motsi – Sauƙin da za a iya motsa na'urar a kusa da wurin aiki shi ma abin la'akari ne yayin zaɓar na'urar da ke ƙarƙashin motar. Na'urar da ke da ƙaramin na'urar da ke ƙarƙashin motar na iya zama mai sauƙin sarrafawa, yayin da na'urar da ta fi girma mai ƙarfi a ƙarƙashin motar na iya zama mai karko.

4. Kulawa - Nau'in kayan saukarwa shima yana taka rawa wajen kula da abin da ake buƙata akan na'urar. Kekunan da ke ƙarƙashin abin hawa da aka bi diddiginsu na iya buƙatar kulawa fiye da ke ƙarƙashin abin hawa da ke ƙarƙashin ƙafafun, misali, saboda sarkakiyar tsarin.

ƙarƙashin motar haƙowa

A ƙarshe, zaɓar nau'in abin hawa da ya dace don injin ku babban shawara ne wanda zai iya shafar nasarar da amincin aikin ku. La'akari da abubuwa kamar ƙasa, nauyi, iya motsa jiki da buƙatun kulawa na iya taimaka muku yanke shawara mafi kyau da ta dace da buƙatunku.


  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Lokacin Saƙo: Mayu-12-2023
    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi