Kayayyaki
-
Morooka roba track crawler MST1500
Zaɓar hanyoyin roba don motar jifa ta MST1500 Morooka mafita ce mai araha don rage lokacin hutu da kuma ƙara yawan lokacin aiki akan kayan hayar ku.
-
Mai ɗaukar keken da ke bin diddigin roba 800x150x66
Gabatar da hanyar roba mai ɗorewa da aminci ga na'urar jujjuyawar crawler ta MST1500 Morooka, wacce aka ƙera don haɓaka aiki da ingancin kayan aikinku masu nauyi. Ko kuna cikin gini, shimfidar wuri, ko duk wani aikace-aikacen ƙasa mai tsauri, wannan hanyar roba ita ce mafita mafi dacewa ga buƙatun haya.
-
Tan 5-15 da aka bi diddigin ƙarƙashin motar tare da katako na tsakiya wanda masana'antar Yijiang ta China ta keɓance
Kamfanin Yijiang ya ƙware a samar da kayan ƙarƙashin kaya na musamman, ƙarfin kaya (na iya zama tan 5-150), girma, salon ya dogara ne akan buƙatun kayan aikin ku don gudanar da ƙira da samarwa na musamman.
Ana gudanar da aikin samarwa bisa ga ƙa'idodin fasaha na injina da masana'antu, kuma matakin inganci yana da girma.
An ƙera samfurin don injin haƙa rami ko abin hawa na jigilar kaya. Takamaiman sigogi sune kamar haka:
Faɗin hanyar roba (mm): 300-500
Nauyin kaya (tan): 5-15
Motar samfurin: Alamar ENTON ko alamar gida
Girman (mm): An keɓance shi
Gudun tafiya (km/h): 1-4 km/h
Matsakaicin ƙarfin aiki a°: ≤30°
Alamar: YIKANG ko LOGO na Musamman a gare ku
-
Dandalin ƙarƙashin kekunan crawler na China mai hanyar ƙarfe ko hanyar roba da direban motar hydraulic
Kamfanin Yijiang ya ƙware a samar da kayan ƙarƙashin kaya na musamman, ƙarfin kaya (na iya zama tan 5-150), girma, salon ya dogara ne akan buƙatun kayan aikin ku don gudanar da ƙira da samarwa na musamman.
Ana gudanar da aikin samarwa bisa ga ƙa'idodin fasaha na injina da masana'antu, kuma matakin inganci yana da girma.
An ƙera samfurin don injin haƙa rami ko abin hawa mai amfani da layin ƙarfe. Takamaiman sigogi sune kamar haka:
Faɗin hanyar roba (mm): 200-400
Nauyin kaya (tan): 2-8
Motar samfurin: Alamar ENTON ko alamar gida
Girman (mm): An keɓance shi
Gudun tafiya (km/h): 2-4 km/h
Matsakaicin ƙarfin aiki a°: ≤30°
Alamar: YIKANG ko LOGO na Musamman a gare ku
-
Tsarin jirgin ƙasa na ƙarfe mai lamba 4.5T wanda aka keɓance shi da tsarin haƙowa daga China
Kamfanin Yijiang ya ƙware a samar da kayan ƙarƙashin kaya na musamman, ƙarfin kaya (na iya zama tan 5-150), girma, salon ya dogara ne akan buƙatun kayan aikin ku don gudanar da ƙira da samarwa na musamman.
Ana gudanar da aikin samarwa bisa ga ƙa'idodin fasaha na injina da masana'antu, kuma matakin inganci yana da girma.
An ƙera samfurin don injinan haƙa ramin crawler tare da hanyar ƙarfe. Takamaiman sigogi sune kamar haka:
Faɗin hanyar roba (mm): 300
Nauyin kaya (tan): 4.5
Motar samfurin: Alamar ENTON ko alamar gida
Girman (mm): 2850*1410*500
Gudun tafiya (km/h): 2-4 km/h
Matsakaicin ƙarfin aiki a°: ≤30°
Alamar: YIKANG ko LOGO na Musamman a gare ku
-
Keɓaɓɓen keken motar hydraulic na ƙarƙashin motar roba mai amfani da wutar lantarki tare da katako mai kauri don injin haƙowa na tan 5-10
Kamfanin Yijiang ya ƙware a samar da kayan ƙarƙashin kaya na musamman, ƙarfin kaya (na iya zama tan 5-150), girma, salon ya dogara ne akan buƙatun kayan aikin ku don gudanar da ƙira da samarwa na musamman.
Ana gudanar da aikin samarwa bisa ga ƙa'idodin fasaha na injina da masana'antu, kuma matakin inganci yana da girma.
An tsara samfurin don injinan haƙa ramin crawler. Takamaiman sigogi sune kamar haka:
Faɗin hanyar roba (mm): 300
Nauyin kaya (tan): 5-10
Motar samfurin: Alamar ENTON ko alamar gida
Girman (mm): An keɓance shi
Gudun tafiya (km/h): 2-4 km/h
Matsakaicin ƙarfin aiki a°: ≤30°
Alamar: YIKANG ko LOGO na Musamman a gare ku
-
Tsarin ɗaukar igiyar ruwa ta roba ta ƙasan dandamalin ɗaga gizo-gizo don crane na ɗaga gizo-gizo ta China Yijiang
Kamfanin Yijiang ya ƙware a samar da kayan ƙarƙashin kaya na musamman, ƙarfin kaya (na iya zama tan 5-150), girma, salon ya dogara ne akan buƙatun kayan aikin ku don gudanar da ƙira da samarwa na musamman.
Ana gudanar da aikin samarwa bisa ga ƙa'idodin fasaha na injina da masana'antu, kuma matakin inganci yana da girma.
An tsara samfurin don injinan crawler/lif. Takamaiman sigogi sune kamar haka:
Faɗin hanyar roba (mm): 300
Nauyin kaya (tan): 1-5
Motar samfurin: Alamar ENTON ko alamar gida
Girman (mm): An keɓance shi
Gudun tafiya (km/h): 2-4 km/h
Matsakaicin ƙarfin aiki a°: ≤30°
Alamar: YIKANG ko LOGO na Musamman a gare ku
-
Injin kera manyan injinan gini tare da tsarin injin hydraulic da hanyar ƙarfe daga China
Kamfanin Yijiang ya ƙware a samar da kayan ƙarƙashin kaya na musamman, ƙarfin kaya (na iya zama tan 5-150), girma, salon ya dogara ne akan buƙatun kayan aikin ku don gudanar da ƙira da samarwa na musamman.
Ana gudanar da aikin samarwa bisa ga ƙa'idodin fasaha na injina da masana'antu, kuma matakin inganci yana da girma.
An tsara samfurin don injinan gini na crawler. Takamaiman sigogi sune kamar haka:
Faɗin hanyar roba (mm):500
Nauyin kaya (tan): 20-60
Motar samfurin: Alamar ENTON
Girman (mm): An keɓance shi
Gudun tafiya (km/h): 0-2 km/h
Matsakaicin ƙarfin aiki a°: ≤30°
Alamar: YIKANG ko LOGO na Musamman a gare ku
-
Jirgin ƙarƙashin motar robot mai tan 1 tare da bearing mai ƙarfi da injin hydraulic
Kamfanin Yijiang kamfani ne da ya ƙware wajen kera kayan ƙarƙashin kaya na musamman, ɗaukar kaya, girma, da salon da aka tsara bisa ga buƙatun kayan aikinku don aiwatar da ƙira da samarwa na musamman.
Ana gudanar da aikin samarwa bisa ga ƙa'idodin fasaha na injina da masana'antu, kuma matakin inganci yana da girma.
An tsara samfurin don ƙaramin robot ɗin crawler.Takamaiman sigogi sune kamar haka:
Faɗin hanyar roba (mm): 200
Nauyin kaya (tan): 1
Samfurin Mota: 1243*880*340
Girman (mm): An keɓance shi
Nauyi (kg): 350
Gudun tafiya (km/h): 2-4 km/h
Matsakaicin ƙarfin aiki a°: ≤30°
Alamar: YIKANG ko LOGO na Musamman a gare ku
-
Jirgin ƙarƙashin ruwa na musamman mai bin diddigin ruwa tare da ƙafafu 4 don haƙa robot ɗin rushewa
Kamfanin Yijiang kamfani ne da ya ƙware wajen kera kayan ƙarƙashin kaya na musamman, ɗaukar kaya, girma, da salon da aka tsara bisa ga buƙatun kayan aikinku don aiwatar da ƙira da samarwa na musamman.
Ana gudanar da aikin samarwa bisa ga ƙa'idodin fasaha na injina da masana'antu, kuma matakin inganci yana da girma.
An tsara samfurin don robot ɗin rushewar crawler, ana iya tsara hanyar roba, hanyar ƙarfe ko faifan roba.
Takamaiman sigogi sune kamar haka:
Faɗin hanyar roba (mm): 300
Nauyin kaya (tan): 0.5-3
Tsarin Mota: Tattaunawa ta cikin gida ko shigo da kaya
Girman (mm): An keɓance shi
Nauyi (kg): 350
Gudun tafiya (km/h): 2-4 km/h
Matsakaicin ƙarfin aiki a°: ≤30°
Alamar: YIKANG ko LOGO na Musamman a gare ku
-
Layin roba 750x150x66 don hayar MST2300 Morooka masu bin diddigin Dumpers
Layin roba 750x150x66
Tsarin injin aikace-aikace: ya dace da Morooka crawler track dumper MST2300.
Nauyin waƙa: 1310 KG.
Hakoran da aka keɓance: ƙara ko raguwa.
-
Layin roba 700x100x98 don Morooka crawler track dumper MST1500 MST1500V MST1500VD MST1700 MST1900
Layin roba 700x100x98:
Samfurin injin aikace-aikace: ya dace da Morooka crawler track dumper MST1500 MST1500V MST1500VD MST1700 MST1900.
Nauyin waƙa: 995 KG.
Hakoran da aka keɓance: ƙara ko raguwa.
Waya:
Imel:




