Kayayyaki
-
Dandalin motar lantarki na musamman don aikin noma ko jigilar kaya
An tsara dandamalin ƙarƙashin motar ne musamman don injunan noma da jigilar ababen hawa.
Ana iya tsara ƙarfin kaya zuwa 0.5-10 ton
Direban motar lantarki, mai araha kuma mai dacewa, yana rage nauyin abin hawa a ƙarƙashin motar.
-
Kekunan ƙarƙashin hanyar roba ta musamman don robot mai kashe gobara tare da sassan gini
An tsara dandamalin ƙarƙashin karusa musamman don robot mai kashe gobara.
Ana iya tsara ƙarfin kaya zuwa 1-10 ton
An tsara sassan gini don biyan buƙatun aikin robot na abokin ciniki.
Tsarin shebur
-
Tsarin telescopic na musamman na tan 3.5 na ƙarƙashin motar roba don injin haƙo crawler
An ƙera jirgin ƙarƙashin layin roba musamman don injin haƙa rami
Nauyin da aka ɗauka shine tan 3.5
An keɓance shi da tsarin telescopic don biyan buƙatun tsawon telescopic na injin
-
Tsarin telescopic na musamman na tan 1-15 na ƙarƙashin motar ƙarfe don injin haƙowa mai rarrafe
An ƙera jirgin ƙarƙashin layin ƙarfe musamman don injin haƙa rami
Nauyin kaya zai iya zama tan 1-15
An keɓance shi da tsarin telescopic don biyan buƙatun tsawon telescopic na injin
-
Jirgin ƙarƙashin hanyar ƙarfe mai nauyin tan 7 don motar ceto rami tare da injin rage gear
An ƙera motar ƙarƙashin layin ƙarfe musamman don motar ceto ramin
Nauyin kaya shine tan 7
Direban motar rage gudu ce ta lantarki.
-
Jirgin ƙarƙashin motar roba mai nauyin tan 15 tare da bearing don injin bulldozer mai haƙa rami
An ƙera jirgin ƙarƙashin hanyar roba musamman don injin haƙa rami
Nauyin kaya shine tan 15
Bearing na slewing don biyan buƙatun injin haƙa ramin 360 kyauta
-
Ƙarƙashin motar roba mai kusurwa uku don injin kashe gobara na crawler
An tsara motar ƙarƙashin motar don kashe gobara tare da hanyar roba mai kusurwa uku.
Ana yin birki ta hanyar tsarin hydraulic, ƙarfin ɗaukar kaya shine tan 0.5-15.
Tsarin da ba na gefe ɗaya ba yana bai wa masana'antun robot ƙarin sassaucin amfani a girma.
-
Jirgin ƙarƙashin motar roba mai ɗagawa tan 2 na gizo-gizo
An ƙera motar ƙarƙashin hanyar roba musamman don injinan ɗaga gizo-gizo.
Yana da gefe ɗaya, nauyin nauyin shine tan 1-10.
Tsarin da aka yi a gefe guda yana ba wa mai masaukin robot ɗin sassauci a girmansa.
-
Dandalin kekunan da ke ƙarƙashin motar roba ta musamman, tan 1-5 na robot mai kashe gobara
An tsara dandamalin ƙarƙashin karusa musamman don robot mai kashe gobara.
Nauyin kaya zai iya kaiwa ton 1-10.
Tsarin hanyar roba mai siffar alwatika na iya ƙara kwanciyar hankali na ƙarƙashin abin hawa.
-
Famfon roba na tan 3-15 na ƙarƙashin motar ƙarfe don injin haƙowa na hannu
An ƙera motar ƙarƙashin layin ƙarfe musamman don injinan niƙa mai motsi.
Yana dan yi masa alkawari dahanyar ƙarfe da ƙusoshin robabisa ga yanayin aikin injinan.
Tsarin da ba na gefe ba yana ba injin sarari mai yawa na girma
-
Kekunan ƙarƙashin hanya na ƙarfe na musamman tare da bearing mai lanƙwasa da ruwan dozer don injunan bincike
Ana kera jirgin ƙarƙashin layin ƙarfe musamman don injinan bincike.
Yana dan sanya hannu da sbearing na ɗagawakumaruwan wukake na dozer zuwacika buƙatun neman bayanaia cikin hakar ma'adinai.
Slewing bearingdon biyan buƙatun injin haƙa ramin da ke buƙatar juyawa ba tare da digiri 360 ba.
-
Na'urar haƙa rami ta musamman mai faɗaɗawa don ɗaukar tan 2.5 na haƙowa
Injinan da ke ƙarƙashin abin hawa mai faɗaɗawa suna iya wucewa ta cikin ƙananan hanyoyin sannan su yi takamaiman aiki.
Waya:
Imel:




