Kayayyaki
-
Jirgin ƙarƙashin motar jigilar kayayyaki na roba da ya dace da babbar motar jigilar kaya ta Morooka
Haɓaka injinan ku da manyan motocinmu na roba masu inganci — waɗanda aka ƙera don samar da mafi girman jan hankali, juriya, da jin daɗi a kowane yanayi na aiki. Ko kuna tafiya cikin yanayi mai wahala ko wuraren aiki na birni, hanyoyinmu suna sa ku ci gaba da tafiya cikin kwarin gwiwa. ✅ Roba mai ƙarfi don samun ingantaccen ɗaukar girgiza ✅ Tsawon rai na aiki ✅ Rage hayaniya da girgiza ✅ Ya dace da nau'ikan injinan gini iri-iri
GIRMA:4610*2800*1055mm
Nauyi: 7200kg
-
Injin ɗaukar kaya na ƙarfe mai nauyin tan 8 na injin haƙowa don injin haƙowa
Wayoyin ƙarfe suna da ƙarfin daidaitawa da ɗaukar kaya, kuma ana amfani da su sosai a manyan kayan aikin injiniya a fannin injiniya, gini, hakar ma'adinai da sauran fannoni.
Nauyin ɗaukar kaya na iya zama daga tan 1 zuwa tan 150.
Wannan samfurin chassis ne na ƙarƙashin motar haƙa rami mai nauyin tan 8, kuma ya dace da injin niƙa mai motsi, motocin sufuri da sauran kayan aiki.
Dangane da buƙatun kayan aiki na sama, ana iya keɓance sassan tsarin kamar katako, tebura masu juyawa da dandamali a tsakiyar abin hawa.
-
Jirgin ƙasan gaban keken hawa mai hawa wanda ya dace da motar juji ta Morooka MST600
Ana amfani da na'urar jujjuyawar gaban ido musamman don tallafawa da kuma jagorantar hanyar, don ta iya kiyaye hanyar da ta dace yayin tuki, na'urar jujjuyawar gaban ido kuma tana da takamaiman aikin shaƙar girgiza da buffer, tana iya sha wani ɓangare na tasirin da girgiza daga ƙasa, tana samar da ƙwarewar tuki mai santsi, da kuma kare sauran sassan abin hawa daga lalacewar girgiza mai yawa.
Wannan idlert ya dace da Morooka MST600
Nauyin: 38kg
Tsarin: Yin siminti ko yin ƙira
-
Na'urar da ke aiki a gaban motar da ke ƙarƙashin motar crawler ta dace da babbar motar Morooka MST600 daga China Yijiang
Ana amfani da na'urar jujjuyawar gaban ido musamman don tallafawa da kuma jagorantar hanyar, don ta iya kiyaye hanyar da ta dace yayin tuki, na'urar jujjuyawar gaban ido kuma tana da takamaiman aikin shaƙar girgiza da buffer, tana iya sha wani ɓangare na tasirin da girgiza daga ƙasa, tana samar da ƙwarewar tuki mai santsi, da kuma kare sauran sassan abin hawa daga lalacewar girgiza mai yawa.
Wannan idlert ya dace da Morooka MST600
Nauyin: 38kg
Tsarin: Yin siminti ko yin ƙira
-
Sassan jirgin ƙasa na roba na masana'antar China waɗanda aka yi da na'urar ɗaukar kaya ta Morooka MST600
Ana amfani da na'urar jujjuyawar gaban ido musamman don tallafawa da kuma jagorantar hanyar, don ta iya kiyaye hanyar da ta dace yayin tuki, na'urar jujjuyawar gaban ido kuma tana da takamaiman aikin shaƙar girgiza da buffer, tana iya sha wani ɓangare na tasirin da girgiza daga ƙasa, tana samar da ƙwarewar tuki mai santsi, da kuma kare sauran sassan abin hawa daga lalacewar girgiza mai yawa.
Wannan idlert ya dace da Morooka MST600
Nauyin: 38kg
Tsarin: Yin siminti ko yin ƙira
-
B450X86ZX52 Zigzag rob track ya dace da JCB T180 T190 John Deere CT322 CT323D 323D Bobcat T200 T630 T650 864 864FG
Hanyar roba ta Zigzag wani nau'in hanyar roba ce mai siffar "Z" ko ƙirar tsarin zigzag, wannan tsarin tsarin yana da kyakkyawan aiki, tare da riƙo da jan hankali sosai, tare da ingantaccen ikon tsaftace kai, don haka abin hawa zai iya tafiya daidai, hawa, ya daidaita da hanyoyi daban-daban masu rikitarwa, saman hanya mai laka. Yana da fa'idodi masu yawa a cikin injunan gini, kayan aikin noma da motoci na musamman.
-
Layin Roba 18″ 457 x 101.6 x 51 ya dace da Caterpillar 287B 287 ASV RC100 RC85 RCV 0703-061 Terex PT100
Hanyar roba ta ASV wani nau'in hanya ce mai tsari na musamman, tana amfani da roba mai ƙarfi mai layuka da yawa da kuma Kevlar fiber Layer na ciki, tare da ƙarfin tsagewa da juriyar lalacewa, wanda ake amfani da shi ga na'urorin ɗaukar kaya na siminti da ƙananan injinan haƙa rami, galibi saboda buƙatar la'akari da kariyar ƙasa, daidaitawa da wurare da yawa da sauran yanayi.
-
Dandalin ƙarƙashin keken crawler mai juyawa tare da hanyar roba da injin hydraulic don injunan aikin sama
Mafi kyawun chassis na ƙarƙashin motarka don ƙaramin motar aikin iska
Tsarin jirgin ƙasa na musamman da tsarin matsakaici don sauƙin haɗawa da kayan aiki na sama
Faɗin 300-400mm mai iya cirewa, yana bawa injin ku damar wucewa ta cikin kunkuntar tashoshi cikin sauƙi da 'yanci
Motar injin hydraulic tana ba da ƙarfi mai ƙarfi ga saman tituna masu tsayi ko marasa daidaituwa -
Sassan ɗaga gizo-gizo da aka bi diddigin su a ƙarƙashin motar ɗaukar kaya ta hydraulic don ƙaramin crane tare da hanyar roba
Keɓaɓɓen ƙaramin keken hawa na roba, wanda aka ƙera musamman don ƙaramin lif, injin gizo-gizo da sauran injunan aiki na sama, mai iya ja da baya, yana iya tafiya cikin 'yanci da santsi, tare da aikin wucewa na musamman
Ana samun waƙoƙin roba a cikin waƙoƙin baƙi na gama gari da waƙoƙin roba masu launin toka marasa alama, ya danganta da yanayin aiki na injin ku da za ku zaɓa.
Motar injin hydraulic tana ba da ƙarfi ga injin don hawa gangara da tafiya akan hanyoyi marasa daidaituwa.
-
Tsarin motar ƙarƙashin motar roba na musamman dandamali na tan 2-3 da ke ɗorawa da injin hydraulic ko lantarki
Tsarin ƙira da samarwa na musamman bisa ga buƙatun abokin ciniki babban fa'ida ne na Kamfanin Yijiang.
Wannan samfurin yana ɗauke da tan 2.5 kuma an ƙera shi musamman don ƙananan robot masu kashe gobara. Yana da dandamalin tallafi na juyawa kuma ana iya haɗa shi da kayan aiki na sama.
Abokan ciniki za su iya zaɓar ko za su yi amfani da na'urar hydraulic ko ta lantarki, mu ne ke da alhakin samarwa da shigarwa.
-
Wayar roba mai launin toka fari wadda aka keɓance ta musamman don ƙarƙashin motar crawler mai ɗaga gizo-gizo
Waƙar roba mara alama wani nau'in waƙar roba ne wanda ake sarrafawa ta hanyar wani tsari na musamman ta hanyar ƙara nau'ikan ƙari a cikin abin da aka yi amfani da shi na roba na halitta, kuma gabaɗaya fari ne ko launin toka.
Chassis ɗin ƙarƙashin motar roba mara alama, wanda ya dace da masana'antar abinci, ayyukan filin mai na teku, ayyukan ado na cikin gida da sauran wuraren aiki tare da buƙatun kariya daga muhalli da ƙasa, saboda nauyinsa mai sauƙi, tafiya ba tare da alamomi ba, don kare ƙasa daga lalacewa.
-
Hanya ta roba mai faɗin 200mm 250mm fari mara alama don ƙaramin injinan robot na crawler
- An ƙera hanyoyin roba marasa alama ta amfani da wani nau'in sinadarai da roba daban-daban, wanda ke samar da hanyar roba mai launin fari ko toka. Wannan yana taimakawa wajen kawar da alamun tafiya da lalacewar saman, wanda hanyoyin roba masu launin baƙi na gargajiya ke haifarwa, lokacin da ake sarrafa injin ku.
- Hanyar roba mai launin toka mara alama, wacce ta dace da masana'antar abinci, ayyukan filin mai na teku, ayyukan cikin gida da sauran manyan buƙatun muhalli na muhallin aiki, nauyi mai sauƙi, tafiya ba tare da wata alama ba, don kare ƙasa
Waya:
Imel:




