Tsarin roba 400X86X50 (16″) Tsarin zigzag ya dace da akwati TR270 TR-270 TR310 TR-310 440CT 420CT
Cikakkun Bayanai Cikin Sauri
| Yanayi: | 100% Sabo |
| Masana'antu Masu Aiwatarwa: | mai ɗaukar kaya na crawler |
| Binciken Bidiyo: | An bayar |
| Sunan Alamar: | YIKANG |
| Wurin Asali | Jiangsu, China |
| Garanti: | Shekara 1 ko Awa 1000 |
| Takardar shaida | ISO9001:2015 |
| Launi | Baƙi ko Fari |
| Nau'in Kaya | Sabis na Musamman na OEM/ODM |
| Kayan Aiki | Roba & Karfe |
| Matsakaicin kudin shiga (MOQ) | 1 |
| Farashi: | Tattaunawa |
Mai zurfi
1. Halayen hanyar roba:
1) Tare da ƙarancin lalacewa ga saman ƙasa
2). Ƙarancin hayaniya
3). Babban gudu
4). Ƙarancin girgiza;
5) Matsi mai ƙarancin taɓawa ta ƙasa
6) Ƙarfin jan hankali mai yawa
7). Nauyi mai sauƙi
8). Hana girgiza
2. Nau'in gargajiya ko nau'in da za a iya musanyawa
3. Aikace-aikace: Ƙaramin injin haƙa rami, bulldozer, dumper, crawler loader, crane crawler, abin hawa mai ɗaukar kaya, injinan noma, paver da sauran injina na musamman.
4. Za a iya daidaita tsawon don biyan buƙatunku. Kuna iya amfani da wannan samfurin akan injin robot, chassis na roba.
Duk wata matsala da fatan za a tuntube ni.
5. Gibin da ke tsakanin tsakiyar ƙarfe yana da ƙanƙanta sosai don haka zai iya ɗaukar abin birgima gaba ɗaya yayin tuƙi, yana rage girgiza tsakanin injin da layin roba.
Sigogi na Fasaha
| SPC.&Type | Samfurin injin aikace-aikace |
| 320X86 13" | Ya dace - Bobcat T180 T190 T550 T590 T595 / CAT 259B3 259D 259D3 / John Deere CT322 CT323D 323D CT323E 323E CT319D 319D/ Kubota SVL 75 SVL75-3 |
| 400X86 16" | Ya dace - Bobcat T200 T650 / Kubota SVL 75 SVL75-3 SVL75-4 / John Deere 323E 325G CT333D 333D /JCB T180 / Bobcat T180 T190 T550 T590 T595 Bobcat T77 / Akwati TR270 TR-270 TR310 TR-310 440CT 420CT |
| 450X86 18" | Ya dace - CAT 279C 289C 299C 299D 299D2 299D2 299D3 John Deere 8875 329E CT332 332 CT329D 329D CT333D 333D / New Holland LS190B LS190 LS180 LS185 /Komatsu CK30 CK35 CK30.1 CK35-1 CK30-1 1020 CK1122 / Bobcat T200 T630 T650 864 864FG |
| 450X100 18" | Ya dace - Takeuchi TL12 TL150 TL250 |
Yanayin Aikace-aikace
Marufi & Isarwa
Shiryawa ta roba ta YIKANG: Kunshin da ba a saka ba ko kuma pallet ɗin katako na yau da kullun.
Tashar jiragen ruwa: Shanghai ko buƙatun abokin ciniki.
Yanayin Sufuri: jigilar kaya ta teku, jigilar kaya ta sama, jigilar ƙasa.
Idan ka gama biyan kuɗin yau, za a aika odar ka cikin ranar isarwa.
| Adadi (seti) | 1 - 1 | 2 - 100 | >100 |
| An ƙiyasta Lokaci (kwanaki) | 20 | 30 | Za a yi shawarwari |
Waya:
Imel:














