| Ƙarƙashin Jirgin Roba | |||||||
| Nau'i | Sigogi (mm) | Hawan Ƙarfin Hawa | Gudun tafiya (Km/H) | Ɗauki (Kg) | |||
| A | B | C | D | ||||
| SJ80A | 1200 | 860 | 180 | 340 | 30° | 2-4 | 800 |
| SJ100A | 1435 | 1085 | 200 | 365 | 30° | 2-4 | 1500 |
| SJ200A | 1860 | 1588 | 250 | 420 | 30° | 2-4 | 2000 |
| SJ250A | 1855 | 1630 | 250 | 412 | 30° | 2-4 | 2500 |
| SJ300A | 1800 | 1338 | 300 | 485 | 30° | 2-4 | 3000 |
| SJ400A | 1950 | 1488 | 300 | 485 | 30° | 2-4 | 4000 |
| SJ500A | 2182 | 1656 | 350 | 540 | 30° | 2-4 | 5000-6000 |
| SJ700A | 2415 | 1911 | 300 | 547 | 30° | 2-4 | 6000-7000 |
| SJ800A | 2480 | 1912 | 400 | 610 | 30° | 2-4 | 8000-9000 |
| SJ1000A | 3255 | 2647 | 400 | 653 | 30° | 2-4 | 10000-13000 |
| SJ1500A | 3255 | 2647 | 400 | 653 | 30° | 1.5 | 15000-18000 |
| Jirgin ƙarƙashin hanyar roba da aka ambata a sama yana da gefe ɗaya ta hanyar da ba ta dace ba; idan kuna buƙatar wata hanyar haɗi, ƙara farashin kayan aiki ƙari! Ana iya zaɓar nau'in China ko wasu injunan alama da yardar kaina, kuma ana iya daidaita su da ma'aunin waje na abokin ciniki. Ana iya shigar da bearings na slewing ko slewing mechanisms, da kuma haɗin tsakiya na slewing. | |||||||
Waya:
Imel:



