Jirgin ƙarƙashin hanyar roba don Morooka MST2200 mai bin diddigin bututun ruwa
Kamfanin Yijiang zai iya keɓance ƙarƙashin motar Roba Track don injin ku
An yi nufin inganta aiki, dorewa, da kuma sauƙin amfani da ayyukan da ake yi masu nauyi. An san MOROOKA MST2200 mai bin diddigin kwantena saboda ƙarfinsa na jigilar kayayyaki a kan wurare masu wahala kuma ana sabunta shi akai-akai don kiyaye ingantaccen aiki.
Bayan lokaci, lalacewa da tsagewa na iya haifar da raguwar jan hankali, kwanciyar hankali, da kuma aiki gabaɗaya na na'urar jefa ƙwallo ta MOROOKA MST2200 da aka bi diddiginta. Waƙarmu ta musamman an yi ta ne don inganta aiki, dorewa, da kuma sauƙin amfani da ayyukan da ake ɗauka masu nauyi. Waƙar MOROOKA MST2200 ta shahara saboda ƙarfinta na jigilar kayayyaki a kan wurare masu wahala kuma ana sabunta ta akai-akai don kiyaye ingantaccen aiki.
Da shigewar lokaci, lalacewa da tsagewa na iya haifar da raguwar jan hankali, kwanciyar hankali, da kuma aiki gabaɗaya na MOROOKA MST2200tracked dummy. Kayan aikinmu na ƙarƙashin motarmu na musamman shine mafita mafi kyau ga waɗanda ke son maye gurbin chassis ɗin hanyar da ta lalace da kuma inganta aikin motar juji.
An tsara motarmu ta ƙarƙashin hanya ta musamman don samar da kyakkyawan riƙewa da tallafi, don tabbatar da cewa motar zubar da shara za ta iya ratsa ƙasa mafi tsauri cikin sauƙi. Tare da ingantaccen juriya, hanyoyinmu za su iya jure wa gwaje-gwaje masu tsauri na kaya masu nauyi da yanayi mai wahala, ta haka za su rage lokacin hutu da farashin gyara.
Jirgin ƙarƙashin motarmu da aka kera ya shahara saboda ingantaccen injiniyancinsa wanda aka tsara musamman don MOROOKA MST2200. An ƙera kowace motar ƙarƙashin motar crawler ba tare da wata matsala ba don tabbatar da ingantaccen aiki da aminci. Kayan aikin da muke amfani da su a cikin tsarin ƙera ba wai kawai suna tsawaita rayuwar motocin juji ba, har ma suna inganta ingancin mai, wanda hakan ke sa ya zama jari mai inganci ga kasuwancinku.
Yi amfani da na'urar da ke ƙarƙashin motarmu ta musamman nan take don inganta na'urar jefar da motar MOROOKA MST2200 ɗinku kuma ku fuskanci bambance-bambance a cikin aiki, aminci, da inganci. Bari na'urarku ta sake taka muhimmiyar rawa ita ce mafita mafi kyau ga waɗanda ke son maye gurbin motar da ke ƙarƙashin motar da ta lalace da kuma inganta aikin motar zubar da kaya.
| Garanti | Shekara 1 ko Awa 1000 |
| Takardar shaida | ISO9001:2015 |
| Ƙarfin Lodawa | Tan 10-15 |
| Gudun Tafiya (Km/h) | 2-10 |
| Nauyi (kg) | 7200 |
| Girman Ƙarƙashin Mota (L*W*H)(mm) | 4610*2800*1055 |
| Faɗin Hanyar Karfe (mm) | 800 |
| Launi | Baƙi ko Launi na Musamman |
| Farashi | Tattaunawa |
Me yasa mutane ke zaɓar motar da aka bi diddiginta?
Jirgin ƙasan da ke ƙarƙashin layin roba ya dace da amfani da shi daban-daban, ciki har da fannoni na musamman kamar injinan gini, injinan noma, gine-gine na birane, binciken filin mai, tsaftace muhalli, da sauransu. Kyakkyawan sassaucinsa da juriyarsa ga girgizar ƙasa, da kuma yadda yake daidaitawa da yanayin ƙasa mara kyau, suna sa shi taka muhimmiyar rawa a fannoni daban-daban kuma suna inganta daidaiton tuki da ingancin aiki na kayan aikin injiniya.
Sigogi
| Nau'i | Sigogi(mm) | Ƙarfin Hawa | Gudun Tafiya (km/h) | Ɗauka (Kg) | |||
| A | B | C | D | ||||
| SJ80A | 1200 | 860 | 180 | 340 | 30° | 2-4 | 800 |
| SJ100A | 1435 | 1085 | 200 | 365 | 30° | 2-4 | 1500 |
| SJ200A | 1860 | 1588 | 250 | 420 | 30° | 2-4 | 2000 |
| SJ250A | 1855 | 1630 | 250 | 412 | 30° | 2-4 | 2500 |
| SJ300A | 1800 | 1338 | 300 | 485 | 30° | 2-4 | 3000 |
| SJ400A | 1950 | 1488 | 300 | 485 | 30° | 2-4 | 4000 |
| SJ500A | 2182 | 1656 | 350 | 540 | 30° | 2-4 | 5000-6000 |
| SJ700A | 2415 | 1911 | 300 | 547 | 30° | 2-4 | 6000-7000 |
| SJ800A | 2480 | 1912 | 400 | 610 | 30° | 2-4 | 8000-9000 |
| SJ1000A | 3255 | 2647 | 400 | 653 | 30° | 2-4 | 10000-13000 |
Inganta Tsarin Zane
1. Tsarin jirgin ƙasa mai rarrafe yana buƙatar cikakken la'akari da daidaito tsakanin taurin kayan aiki da ƙarfin ɗaukar kaya. Gabaɗaya, ana zaɓar ƙarfe mai kauri fiye da ƙarfin ɗaukar kaya, ko kuma a ƙara haƙarƙarin ƙarfafawa a wurare masu mahimmanci. Tsarin tsari mai kyau da rarraba nauyi na iya inganta kwanciyar hankali na sarrafa abin hawa;
2. Dangane da buƙatun kayan aikin saman injin ku, za mu iya keɓance ƙirar ƙarƙashin abin hawa mai rarrafe da ta dace da injin ku, gami da ƙarfin ɗaukar kaya, girma, tsarin haɗin tsakiya, ɗagawa, katako masu tsayi, dandamalin juyawa, da sauransu, don tabbatar da cewa chassis ɗin rarrafe ya dace da injin ku na sama daidai;
3. Yi la'akari da kulawa da kulawa daga baya don sauƙaƙe wargazawa da maye gurbinsa;
4. An tsara wasu bayanai don tabbatar da cewa abin hawa na ƙarƙashin abin hawa mai rarrafe yana da sassauƙa kuma mai sauƙin amfani, kamar rufewa a cikin mota da kuma hana ƙura, lakabin umarni daban-daban, da sauransu.
Marufi & Isarwa
Marufi na ƙarƙashin motar YIKANG: Pallet ɗin ƙarfe tare da cikewar nadewa, ko kuma pallet ɗin katako na yau da kullun.
Tashar jiragen ruwa: Shanghai ko buƙatun musamman
Yanayin Sufuri: jigilar kaya ta teku, jigilar kaya ta sama, jigilar ƙasa.
Idan ka gama biyan kuɗin yau, za a aika odar ka cikin ranar isarwa.
| Adadi (seti) | 1 - 1 | 2 - 3 | >3 |
| An ƙiyasta Lokaci (kwanaki) | 20 | 30 | Za a yi shawarwari |
Maganin Tsaya Ɗaya
Idan kuna buƙatar wasu kayan haɗi don ƙananan ramuka na roba, kamar su hanyar roba, hanyar ƙarfe, faifan waƙa, da sauransu, za ku iya gaya mana kuma za mu taimaka muku siyan su. Wannan ba wai kawai yana tabbatar da ingancin samfurin ba, har ma yana ba ku sabis na tsayawa ɗaya.
Waya:
Imel:














