Dandalin kekunan da ke ƙarƙashin motar roba ta musamman, tan 1-5 na robot mai kashe gobara
Cikakkun Bayanan Samfura
A cikin yanayi mai guba, mai kama da wuta da kuma fashewa inda "mutane ba za su iya kusantar wurin ba, mutane ba za su iya isa wurin ba, mutane ba za su iya ba", robot masu kashe gobara za su iya maye gurbin masu kashe gobara a cikin man fetur, sinadarai, iskar gas da wutar lantarki, tankunan mai, ajiya da sauran wurare don gudanar da aikin ceto, ganowa, bincike da ceto, da kuma yaƙi da gobara.
Kamfanin Yijiang yana da ƙungiyar ƙwararrun ƙira ta ƙarƙashin jirgi mai zaman kanta, za su iya tsara kayan aikin injiniya na musamman na ƙarƙashin jirgi.
Muna bai wa abokan ciniki nau'ikan na'urorin robot masu inganci iri-iri, kamar ƙaramin na'urar roba mai nauyin tan 0.5, mai nauyin tan 3, mai nauyin tan 3.5 da sauransu.
Sigogin Samfura
| Yanayi: | Sabo |
| Masana'antu Masu Aiwatarwa: | Injin Crawler |
| Binciken Bidiyo: | An bayar |
| Wurin Asali | Jiangsu, China |
| Sunan Alamar | YIKANG |
| Garanti: | Shekara 1 ko Awa 1000 |
| Takardar shaida | ISO9001:2019 |
| Ƙarfin Lodawa | Tan 3 |
| Gudun Tafiya (Km/h) | 0-2.5 |
| Girman Ƙarƙashin Mota (L*W*H)(mm) | 2030x1700x510 |
| Launi | Baƙi ko Launi na Musamman |
| Nau'in Kaya | Sabis na Musamman na OEM/ODM |
| Kayan Aiki | Roba da Karfe |
| Matsakaicin kudin shiga (MOQ) | 1 |
| Farashi: | Tattaunawa |
Daidaitaccen Bayani / Sigogi na Ƙarƙashin Mota

Yanayin Aikace-aikace
1. Injinan Robot: injin kashe gobara a ƙarƙashin motar, injin kashe hayaki mai ɗagawa da fitar da hayaki, injin kashe gobara mai tuƙi huɗu, injin ceto mai aiki da yawa.
2. Ajin Hakora: rijiyar anga, rijiyar ruwa, rijiyar hakowa ta tsakiya, rijiyar jet grouting, rijiyar hakowa ta ƙasa, rijiyar hakowa ta ruwa mai rarrafe, rijiyar rufin bututu da sauran rijiyar da ba ta da ramuka.
3. Ajin Injinan Gine-gine: ƙananan injin haƙa rami, ƙaramin injin tattarawa, injin bincike, dandamalin aikin sama, ƙananan kayan lodi, da sauransu.
4. Ajin Haƙar Kwal: injin gasasshen slag, haƙar rami, injin haƙar hydraulic, injin haƙar hydraulic da injin loda dutse da sauransu.
5. Nau'in Ma'adinai: injin niƙa mai motsi, injin kai, kayan sufuri, da sauransu.
Marufi & Isarwa
Shirya kayan birgima na YIKANG: Pallet na katako na yau da kullun ko akwati na katako
Tashar jiragen ruwa: Shanghai ko buƙatun abokin ciniki.
Yanayin Sufuri: jigilar kaya ta teku, jigilar kaya ta sama, jigilar ƙasa.
Idan ka gama biyan kuɗin yau, za a aika odar ka cikin ranar isarwa.
| Adadi (seti) | 1 - 1 | 2 - 3 | >3 |
| An ƙiyasta Lokaci (kwanaki) | 20 | 30 | Za a yi shawarwari |
Maganin Tsaya Ɗaya
Kamfaninmu yana da cikakken nau'in samfura wanda ke nufin zaku iya samun duk abin da kuke buƙata a nan. Kamar su ƙarƙashin motar roba, ƙarƙashin motar ƙarfe, abin birgima, abin birgima na sama, abin birgima na gaba, abin birgima na sprocket, kushin hanyar roba ko hanyar ƙarfe da sauransu.
Tare da farashin gasa da muke bayarwa, burinka tabbas zai zama mai ceton lokaci da tattalin arziki.
Waya:
Imel:













